ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Mr. Alcioni possamaiCustomer satisfaction products , good service ! -
Mr.Mikewe are very impressed with the quality of the belts you produced. -
Mr. joneyour products are very popular in my markets.
คำหลัก [ reinforce cord round belt ] การจับคู่ 141 ผลิตภัณฑ์.
Red Polyurethane PU extruded belt Hardness 90A Tear Strength
| ฟังก์ชั่นหลัก: | ไดรฟ์เกียร์ |
|---|---|
| ความแข็ง: | 90 ฝั่ง A |
| วัสดุ: | PU |
Red Transmission Polyurethane Flat Belt Low Compression Set Industry Textile Machines
| Main function: | Transmission Belt |
|---|---|
| Hardness: | 90 shore A |
| Material: | PU |
Hardness 90A Polyurethane Belting High Tensile And Tear Strength
| color: | red white green |
|---|---|
| hardness: | 85A-90A |
| longth: | 30 m/roll |
Urethane tranmission red Polyurethane V Belt for driving , wear resistant
| พื้นผิว: | เรียบ |
|---|---|
| สี: | สีแดง |
| ความแข็ง: | 85A-90A |
เข็มขัดคาดเคเบิ้ลเคเบิ้ล 12mm Kevlar แบบกำหนดเอง, สายพานอุตสาหกรรม
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภายในเป็นฟิล์มพลาสติกบรรจุหีบห่อเป็นกล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | ภายใน 5 วันทำการหลังจากได้รับเงินมัดจำแล้ว |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T, การชำระเงินล่วงหน้า 50%, ยอด 50% ก่อนจัดส่ง |
OEM เข็มขัดสำหรับไนลอนแบบ A-13, B-17, C-22 ที่กำหนดเองสายพานโพลียูรีเทนเสริมแรง / สายเคฟลาร์
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภายในเป็นฟิล์มพลาสติกบรรจุหีบห่อเป็นกล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | ภายใน 5 วันทำการหลังจากได้รับเงินมัดจำแล้ว |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T, การชำระเงินล่วงหน้า 50%, ยอด 50% ก่อนจัดส่ง |
OEM ทำเองไนลอน, สายพานยูรีเทนแบบสายพานลำเลียงแบบทนแรงดึง 300 กก. ~ 600KG ความตึงเครียด Kevlar Belts
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภายในเป็นฟิล์มพลาสติกบรรจุหีบห่อเป็นกล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | ภายใน 5 วันทำการหลังจากได้รับเงินมัดจำแล้ว |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T, การชำระเงินล่วงหน้า 50%, ยอด 50% ก่อนจัดส่ง |
red hardness 90 A Low Compression PU Round Conveyor Belt for Ransmission Machine
| hardness: | 85A-90A |
|---|---|
| stretching rate: | 1.5-3% |
| material: | PU |
green color rough and orange color smooth Tear Strength Urethane industrial timing belts High Tensile
| tensile rate: | 0.3kg-31.3kg |
|---|---|
| color: | any color |
| stretching rate: | 1.5%-3% |

