ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Mr. Alcioni possamaiCustomer satisfaction products , good service ! -
Mr.Mikewe are very impressed with the quality of the belts you produced. -
Mr. joneyour products are very popular in my markets.
คำหลัก [ pu cord ] การจับคู่ 198 ผลิตภัณฑ์.
สายพานลำเลียงสำหรับงานอุตสาหกรรมสายพานลำเลียงสีเขียวขรุขระ PU สายพานยูรีเทนกลม
| ความแข็ง: | 85 ฝั่ง A |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| วัสดุ: | PU |
Pu Cord Polyurethane Round Belt / Urethane Drive Belts textile industry
| hardness: | 85A |
|---|---|
| color: | green |
| stretching rate: | 1.5-3% |
สีเขียวและสีส้มเรียบและหยาบอุตสาหกรรมสายพานยูรีเทนส่งยูรีเทนเชื่อมต่อสายไฟ
| ความยาว: | 400 ม. / ม้วน 200 ม. / ม้วน |
|---|---|
| ความแข็ง: | 90 A |
| สี: | สีส้มและสีเขียว |
สายพานกลม ยูรีเทน ระบบส่งกำลังอุตสาหกรรมหยาบเรียบ เชื่อมต่อสายยูรีเทนแล้ว
| ความยาว: | 400ม./ม้วน 200ม./ม้วน |
|---|---|
| ความแข็ง: | 90 อ |
| สี: | สีส้มและสีเขียว |
PU round drive belts smooth for Transmission , High stretch
| color: | orange |
|---|---|
| material: | PU |
| longth: | 300m/roll 200m/roll 100m/roll 50m/roll 30m/roll |
Drak สีเขียว Rough Polyurethane รอบเข็มขัดสำหรับสิ่งทอ, Pu Round Belt
| ความแข็ง: | 85 ฝั่ง A |
|---|---|
| สี: | เขียวเข้ม |
| วัสดุ: | PU |
PU Round Conveyor Urethane Belts Industrial Transmission 80A
| ความแข็ง: | 85 ฝั่ง A |
|---|---|
| สี: | เขียวเข้ม |
| วัสดุ: | PU |
Flexure resistant 2mm - 20mm 100% pu round belt For packing
| ความแข็ง: | 85 ฝั่ง A |
|---|---|
| สี: | เขียวเข้ม |
| Material: | PU |
PU Polyurethane Round Belt Good Resistance , Green Round Belt
| color: | green |
|---|---|
| material: | PU |
| longth: | 300m/roll 200m/roll 100m/roll |

